દલિત અત્યાચાર પર બોલ્યા રાહુલ:આ બે વિચારધારાની લડાઈ, એક તરફ કોંગ્રેસ,બીજી તરફ RSS અને મોદી

Google+ Pinterest LinkedIn Tumblr +
Want create site? Find Free WordPress Themes and plugins.

News29_20160721165655942
ગુજરાતમાં નબળા લોકોને દબાવાય છે, કચડી નાખવામાં આવે છે: રાહુલ ગાંધી

રાહુલ ગાંધીએ સમઢિયાળા અને રાજકોટમાં દલિત પીડિતોની મુલાકાત લીધી ત્યારબાદ રાજકોટ એરપોર્ટ પર પ્રેસ કોન્ફરન્સ કરીને વિરોધીઓને જવાબ આપ્યાં હતાં. તેમણે કહ્યું કે “કેટલાક દિવસો પહેલા જે વીડિયો સમગ્ર ભારતે જોયો તે મે પણ જોયો હતો. આજે હું એ પરિવારને મળ્યો. એ યુવાઓની માતાને મળ્યો જેમને 40 લોકોએ માર્યા હતાં. માતાએ કહ્યું, પિતાએ કહ્યું કે અમને કોઈ રસ્તો દેખાતો નથી. અમને અહીં મોદીજીના ગુજરાતમાં રોજ માર મારવામાં આવે છે. કેટલાક દિવસ પહેલા હું હૈદરાબાદ ગયો હતો. ત્યાં એક યુવાને આત્મહત્યા કરી હતી.”

તેમણે વધુમાં કહ્યું કે “દિલ્હીની સરકારે તેના જ પરિવાર પર આક્રમણ કર્યું. આજે હું ગુજરાતની હોસ્પિટલમાં ગયો જ્યાં એક સાથે અલગ અલગ જગ્યાએથી 11 લોકોએ આત્મહત્યાની કોશિશ કરી હતી. તેનો શું અર્થ? સમગ્ર ગુજરાતમાંથી નબળા અને રૂપિયા ન હોય તેવા લોકોને દબાવાય છે. આ એક વિચારધારાની લડાઈ છે. એક બાજુ ગાંધીજી, નહેરુજી અને બાબાસાહેબ છે જ્યારે બીજી બાજુ આરએસએસ અને મોદીજી છે. અહીં જો કોઈ પણ વિચારધારા સામે વિરોધ ઉઠાવે તો તેને દબાવવામાં આવે છે. કચડી નાખવામાં આવે છે. મેં કહ્યું છે કે તમે ગભરાઓ નહીં. કોંગ્રેસ પાર્ટી ગુજરાતના લોકો સાથે છે. અમે આ વિચારધારાને માત્ર ગુજરાતમાં જ નહીં પરંતુ દેશમાં હરાવીને બતાવીશું.”

Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.
Share.

Leave A Reply

86 − 83 =

Protected with IP Blacklist CloudIP Blacklist Cloud