ઉત્તર કોરિયાએ મિસાઈલ ફાયર કર્યું, જાપાનના દરિયાકાંઠે જઈ પડ્યું

Google+ Pinterest LinkedIn Tumblr +
Want create site? Find Free WordPress Themes and plugins.

300x250-missile5જાપાનના કાંઠેથી 250 કિલોમીટર દૂર દરિયામાં પડ્યુ

ઉત્તર કોરિયાને સખણા રહેવા જાપાનની ચેતવણી

ટોકિયો, ઓગસ્ટ 3

આજે પહેલી વખત ઉત્તર કોરિયાએ એક મિસાઈલ જાપાન તરફ ફાયર કર્યું હતું. ઉત્તર કોરિયા દ્વારા રવાના થયેલું મિસાઈલ જાપાની દરિયાઈ વિસ્તારમાં ખાબક્યુ હતું. એ મિસાઈલ જાપાનના કાંઠાથી 250 કિલોમીટર દૂર દરિયામાં પડ્યુ હતું. પણ ત્યાં કોઈ ન હોવાથી કોઈ જાનહાની નોંધાઈ નથી.

કોરિયાના આ પગલાની જાપાને ટીકા કરી હતી. જાપાની વડા પ્રધાન શિન્ઝો એબેએ ઉત્તર કોરિયાને ચેતવણી આપી સખણા રહેવા જણાવ્યુ હતું. અમેરિકાએ પણ જાપાનના આ પગલાની ટીકા કરી હતી. અને જો કોરિયા આવા ઊંબાડિયા ચાલુ રાખશે તો આકરા પરિણામો ભોગવવા પડશે એમ કહ્યુ હતુ.

 

Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.
Share.

Leave A Reply

71 + = 75

Protected with IP Blacklist CloudIP Blacklist Cloud