જૂનાગઢમાં મોડીરાત્રીનાં સુસવાટા મારતો પવન ફુંકાયો

Google+ Pinterest LinkedIn Tumblr +
Want create site? Find Free WordPress Themes and plugins.

Indians warm themselves around a bonfire in Ahmadabad, India, Tuesday, Dec. 15, 2015. Cold wave swept in several parts of north India as temperatures dipped along with another spell of snowfall at higher regions. (AP Photo/Ajit Solanki)

જૂનાગઢમાં ઠંડીનું જાર યથાવત છે અને આ સાથે વાદળછાયું વાતાવરણ પણ રહ્યું છે અને ત્રણ દિવસ સુધી હજુ પણજૂનાગઢમાં મોડીરાત્રીનાં સુસવાટા મારતો પવન ફુંકાયો
જૂનાગઢમાં ઠંડીનું જાર યથાવત છે અને આ સાથે વાદળછાયું વાતાવરણ પણ રહ્યું છે અને ત્રણ દિવસ સુધી હજુ પણ વાદળછાયું વાતાવરણ રહેશે દરમ્યાન ગઈકાલે મોડી રાત્રીનાં સુસવાટા મારતો પવન ફુંકાયો હતો. વાદળછાયું વાતાવરણ રહેશે દરમ્યાન ગઈકાલે મોડી રાત્રીનાં સુસવાટા મારતો પવન ફુંકાયો હતો.

Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.
Share.

Leave A Reply

74 + = 78

Protected with IP Blacklist CloudIP Blacklist Cloud