કૈલાસ માન સરોવર-ર૦૧૭નાં યાત્રિકોનું જૂનાગઢ ખાતે સન્માન થશે

Google+ Pinterest LinkedIn Tumblr +
Want create site? Find Free WordPress Themes and plugins.

જૂનાગઢ ખાતે કૈલાસ માન સરોવરનાં યાત્રિકોનાં સન્માનનાં એક કાર્યક્રમનું આયોજન કરવામાં આવેલ છે. જૂનાગઢ ખાતે ભૂતનાથ મહાદેવ મંદિર સત્સંગ હોલ ખાતે તા.ર૮-૧-ર૦૧૮ને રવિવારે સવારે ૧૦ થી ૧ર.૩૦ દરમ્યાન અમરનાથ યાત્રિક મંડળ-જૂનાગઢ દ્વારા કૈલાસ માન સરોવર યાત્રા-ર૦૧૭ અને બુઢ્ઢા અમરનાથ યાત્રા પૂર્ણ કરેલ શિવભકતોનું સન્માન કરવાનો કાર્યક્રમ યોજાનાર છે. આ તકે પૂજય સંતશ્રી વસંતગીરીબાપુ (મહંતશ્રી ભૂતનાથ મંદિર)ની ઉપÂસ્થતિમાં આ કાર્યક્રમ યોજાનાર છે કાર્યક્રમને સફળ બનાવવા માટે શ્રી અમરનાથ યાત્રિક મંડળ-જૂનાગઢ દ્વારા ભારે જહેમત ઉઠાવવામાં આવી રહી છે.

Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.
Share.

Leave A Reply

14 − 9 =

Protected with IP Blacklist CloudIP Blacklist Cloud