શ્રી દશનામ ગોસ્વામી સમાજ માંગરોળ દ્વારા શિવકથાનું આયોજન

Google+ Pinterest LinkedIn Tumblr +
Want create site? Find Free WordPress Themes and plugins.

સર્વ જગતનાં કલ્યાણ માટે શ્રી દશનામ ગોસ્વામી સમાજ માંગરોળ દ્વારા શ્રી મુરલીધર વાડી લીમડા ચોક ખાતે શિવમહાપુરાણ જ્ઞાનયજ્ઞનું આયોજન કરેલ છે. આ નવ દિવસીય શિવકથાનો પ્રારંભ તા.ર૩-પ-ર૦૧૮ને બુધવારનાં રોજ પોથીયાત્રા તથા શિવમહાત્મય સાથે કરવામાં આવ્યો હતો અને આ નવ દિવસીય શિવકથા દરમ્યાન સાંજની પ્રસાદી ડો.ભુપતગીરી શિવગીરી મેઘનાથી તેમજ પુત્રી ડો.રવિનાબેન ભુપતગીરી મેઘનાથી પરિવાર (સંકેત હર્બલ ઈલેકટ્રોપેથી કિલનીક, ખુંભડી) દ્વારા આપવામાં આવી રહી છે તેમજ આ શિવમહાપુરાણ કથામાં સર્વજ્ઞાતિનાં ધર્મપ્રેમી ભાઈ-બહેનો સહપરિવાર સાથે ઉપÂસ્થત રહેવા શ્રી દશનામ ગોસ્વામી સમાજ માંગરોળ દ્વારા ભાવભર્યું નિમંત્રણ પાઠવવામાં આવેલ છે.

Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.
Share.

Leave A Reply

85 + = 89

Protected with IP Blacklist CloudIP Blacklist Cloud