જૂનાગઢમાં નિઃશુલ્ક નેત્રયજ્ઞ યોજાશે

Google+ Pinterest LinkedIn Tumblr +
Want create site? Find Free WordPress Themes and plugins.

શ્રી રણછોડદાસજી બાપુ ચેરીટેબલ હોÂસ્પટલ રાજકોટનાં સહયોગથી સ્વામી વિવેકાનંદ સેવા કેન્દ્ર, જૂનાગઢ દ્વારા નિઃશુલ્ક મોતીયાના ઓપરેશન માટે નેત્રયજ્ઞ તા.પ-૮-ર૦૧૮નાં રવિવારનાં રોજ સવારે ૯.૩૦ થી ૧૧.૩૦ દરમ્યાન યોજવામાં આવનાર છે. જે દર્દીઓને ઓપરેશન કરવાનું થશે તેમને રાજકોટ લઈ જવામાં આવશે, જે દર્દીઓ લાભ લેવા ઈચ્છતા હોય તેઓએ સ્વામી વિવેકાનંદ સેવા કેન્દ્ર વિવેકાનંદ ગાર્ડન, તળાવ દરવાજા ફાટક પાસે, જૂનાગઢ ખાતે નામ નોંધાવવા જણાવેલ છે. તેમજ ઓપરેશન માટે રાજકોટ જતા દર્દીઓને માટે ભોજન પ્રસાદની વ્યવસ્થા સ્થળ ઉપર રાખવામાં આવેલ છે.

Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.
Share.

Leave A Reply

15 − 13 =

Protected with IP Blacklist CloudIP Blacklist Cloud