૭માં પગારપંચની ફાળવણી બાબતે મનપાનાં શાસકો દ્વારા બેઠક યોજાઈ

Google+ Pinterest LinkedIn Tumblr +
Want create site? Find Free WordPress Themes and plugins.

જૂનાગઢ મહાનગરપાલિકા શાસકપક્ષનાં તમામ મુખ્ય પદાધિકારીઓની એક સંયુકત અખબારી યાદીમાં જણાવાયેલ છે કે જૂનાગઢ મહાનગર-પાલિકાનાં કાયમી કર્મચારીઓ દ્વારા ૭માં પગારપંચની માંગણી સાથે જે આંદોલન ચાલી રહ્યું છે તેનો સુખદ અંત આવે તે માટે જૂનાગઢ મહાનગરપાલિકાનાં કમિશ્નર તથા પદાધિકારીઓની હાજરીમાં સૌ (દરેક શાખાના) શાખાધિકારીઓ સાથે એક સંયુકત બેઠક હાથ ધરવામાં આવી હતી. જેમા શાખાધિકારીઓ દ્વારા ૭મો પગારપંચ કર્મચારીઓને મળે તે માટે શાખાધિકારીઓએ સંકલન કરી ખર્ચમાં ઘટાડો કરી આવકમાં વધારો થાય તેવા સુચનોનો પત્ર આપવામાં આવેલ જે પત્ર ઉપર વિસ્તૃત ચર્ચા હાથ ધરવામાં આવેલ હતી

Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.
Share.

Leave A Reply

− 2 = 7

Protected with IP Blacklist CloudIP Blacklist Cloud