સિંહોનાં મૃત્યું અંગે તટસ્થ તપાસ થાય તો અનેક સત્યો બહાર આવે તેવી વકી

Google+ Pinterest LinkedIn Tumblr +
Want create site? Find Free WordPress Themes and plugins.

દલખાણીયા રેન્જમાં તાજેતરમાં જ એક પછી એક ક્રમબંધ ર૩ જેટલાં સિંહોનાં અકાળે મૃત્યું થયાનાં બનાવનાં પગલે વનવિભાગ ઉપરનીચે થયું છે તો બીજી તરફ સરકાર પણ વારંવાર ખુલાસાઓ કરી રહી છે ચેપી રોગ, ઝેરી વાઈરસ, ઈનફાઈટ, વૃધ્ધાવસ્થા જેવા કારણો આપી અને સિંહોનાં મૃત્યું ઉપર પડદો પાડી દેવામાં આવે છે પરંતુ જા ખરેખર સત્ય શોધક ટીમ દ્વારા સિંહનાં મૃત્યું અંગેની તટસ્થ તપાસ કરવામાં આવે તો અનેક રહસ્યો બહાર આવશે જેમાં વનવિભાગનાં અધિકારીઓની સંડોવણી પણ ખુલ્લેઆમ બહાર આવશે આ બાબતે ગુજરાત સરકાર દ્વારા તત્કાલ કાર્યવાહી કરવાની માંગણી ઉઠી છે.

Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.
Share.

Leave A Reply

32 − 28 =

Protected with IP Blacklist CloudIP Blacklist Cloud