Wednesday, March 20

જૂનાગઢ શહેર (જીલ્લા) કોંગ્રેસ સમિતિનાં નવનિયુકત હોદ્દેદારોનો ભવ્ય પદગ્રહણ સમારોહ યોજાશે

Google+ Pinterest LinkedIn Tumblr +
Want create site? Find Free WordPress Themes and plugins.

જૂનાગઢમાં શહેર (જીલ્લા) કોંગ્રેસનાં સંગઠનને એક નવી જ દિશામાં લઈ જવાની પહેલ કરનાર કોંગ્રેસ પ્રમુખ કેપ્ટન સતિષચંદ્ર વિરડાનાં અધ્યક્ષ સ્થાને નવનિયુકત હોદ્દેદારોનો પદગ્રહણ સમારોહનું આયોજન કરવામાં આવેલ છે. આ પદગ્રહણ સમારોહ તા.ર૩-૯-ર૦૧૭ને શનિવારનાં રોજ સવારે ૧૧ કલાકે કોંગ્રેસ કાર્યાલય ખાતે યોજવામાં આવશે. આ પદગ્રહણ સમારોહમાં તમામ નવનિયુકત હોદ્દેદારોને કોંગ્રેસ પ્રમુખ સતિષચંદ્ર વિરડાના વરદહસ્તે સ્માર્ટ આઈકાર્ડ (ઓળખ કાર્ડ) અને નિમણુંકપત્ર અર્પણ કરવામાં આવશે

Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.
Share.

Leave A Reply

93 − = 87

Protected with IP Blacklist CloudIP Blacklist Cloud